แบ่งปันสิ่งดีๆ แชร์กันดอทคอมยินดีต้อนรับ
ตุลาคม 24, 2014, 04:59:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ต้องขออภัยสมาชิกและผู้มาเยือนทุกท่านที่เกิดความผิดพลาดทางข้อมูลของเว็ปแชร์กันดอทคอม-เนื่องจากชุดสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ไม่ปรากฎในกระทู้ต่าง ๆ ตอนนี้กำลังปรับปรุงค่ะ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแต่งทรงผมง่าย ๆ สำหรับคนผมยาว  (อ่าน 5614 ครั้ง)
admin
แบ่งปันความรู้เป็นการให้ที่ดีที่สุด
Administrator
Newbie

แบ่งปันสิ่งดีๆแชร์กันดอทคอม

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 07:49:11 AM »

คลิปเกี่ยวกับการแต่งทรงผมง่าย ๆ สำหรับคนผมยาว

ใครที่มีทรงผมยาว ๆ อาจมีวิธีแต่งทรงผมได้หลายวิธีหลากหลายสไตล์กันทีเดียว  ทางทีมงานจึงได้มีการนำวิธีการแต่งทรงผมง่าย ๆ ด้วยตนเองนำมาฝากกัน เห็นทีต้องขอบคุณพี่แมร์ด้วยที่มีผมทรงยาว ๆ และหาภาพคลิปวีดิโอมาให้ลง   นั่นแน่.....ต่อไปพี่แมร์ก็คงสนุกกับการแต่งทรงผมเองนะสิ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2012, 07:34:53 AM โดย admin » บันทึกการเข้า
admin
แบ่งปันความรู้เป็นการให้ที่ดีที่สุด
Newbie

แบ่งปันสิ่งดีๆแชร์กันดอทคอม

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 07:57:06 AM »

อีกแบบจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2012, 08:04:21 AM โดย admin » บันทึกการเข้า
พี่ใหญ่
Hero Member

สังคมจะน่าอยู่ ถ้าเรารู้จักแบ่งปัน

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 03:26:06 PM »

ง่ายและสะดวก ประหยัด เหมาะสำหรับคนยุคใหม่ที่เร่งรีบ แล้วคนผมสั้นจะมีมั๊ยน้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2012, 05:53:26 PM โดย admin » บันทึกการเข้า

รู้มากแค่ไหน ก็ไม่เท่า 2 มือทำ
"พี่แมร์"
Full Member

อดทน แบ่งปัน ร่วมสร้างสรรค์สิ่งดีๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 07:40:12 AM »

ผมสั้นหรือคะพี่ใหญ่   แนะนำให้โกนเลยจ๊ะประหยัดมาก ๆ แบบไม่ต้องใช้ยาสระผม ไม่ต้องเสียเวลาในการหวีผมด้วย อิอิอิ
หน้า: [1]
  พิมพ์